Love Jihad : अशोक नाव सांगत मुसलमान तरुणाने हिंदू अल्पवयीन मुलीला ओढले प्रेमाच्या जाळ्यात

मध्य प्रदेशातील इंदूर येथील एक मुस्लिम तरुण स्नॅपचॅटवर एका अल्पवयीन मुलीशी बोलत असे. रविवारी (२० एप्रिल २०२५) तो तिला भेटण्यासाठी जोधपूरला पोहोचला.

56
Love Jihad : गाझियाबादमध्ये फेसबुकच्या माध्यमातून 'लव्ह जिहाद'

जोधपूरमध्ये लव्ह जिहादची (Love Jihad) प्रकरणे सतत समोर येत आहेत. गेल्या एका आठवड्यात, माता का थान आणि सुरस सागर पोलीस स्टेशन हद्दीनंतर, आता खांडा फालसा परिसरातून आणखी एक प्रकरण समोर आले आहे. अल्पवयीन मुलीला भेटण्यासाठी एक मुस्लिम तरुण येथे आला होता. तो स्नॅपचॅटवर अशोक म्हणून मुलीशी बोलत असे.

(हेही वाचा Bombay High Court Aurangabad Bench बॉम्बने उडवून देण्याची धमकी; पोलिसांचा कडक बंदोबस्त)

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मध्य प्रदेशातील इंदूर येथील एक मुस्लिम तरुण स्नॅपचॅटवर एका अल्पवयीन मुलीशी बोलत असे. रविवारी (२० एप्रिल २०२५) तो तिला भेटण्यासाठी जोधपूरला पोहोचला. बैठकीदरम्यान, स्थानिक लोकांनी त्याला पाहिले. जेव्हा लोकांनी त्याला तिथे येण्याचे कारण विचारले तेव्हा त्याने उद्धटपणे उत्तर दिले आणि म्हणाला, “तुम्हाला यात काय करायचे आहे?” यानंतर लोकांनी त्याला घेरले आणि त्याचे आधार कार्ड मागितले पण तो नकार देऊ लागला. कडक तपासणीनंतर आधार कार्ड काढले असता तो मुस्लिम असल्याचे आढळून आले. तो मुस्लिम आहे हे त्या मुलीलाही माहित नव्हते. लोकांनी त्याला खांडा फलासा पोलिस ठाण्यात नेले आणि पोलिसांच्या स्वाधीन केले. मुलाविरुद्ध POCSO सह अनेक गंभीर कलमांखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. (Love Jihad)

 

Join Our WhatsApp Community
Get The Latest News!
Don’t miss our top stories and need-to-know news everyday in your inbox.