J. J. Hospital : जे. जे. रुग्णालयातील डॉक्टरची अटल सेतूवरून उडी मारून आत्महत्या

मुंबईतील जे. जे. रुग्णालयात कार्यरत असलेल्या एका ३२ वर्षीय डॉक्टराने अटल सेतूवरून उडी मारून आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना समोर आली आहे.

288
State Women Commission : महिला डॉक्टरला मानसिक त्रास ?; आयोगाची जे. जे. रुग्णालयाला नोटीस
  • प्रतिनिधी 
मुंबईतील जे. जे. रुग्णालयात कार्यरत असलेल्या एका ३२ वर्षीय डॉक्टराने अटल सेतूवरून उडी मारून आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना समोर आली आहे. डॉ. ओंकार भगवान कविताके असे या डॉक्टरचे नाव असून, स्थानिक मच्छिमार आणि अग्निशमन दलाच्या मदतीने त्यांचा शोध सुरू असल्याची माहिती पोलिसांनी दिली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मंगळवारी रात्री डॉ. ओंकार कविताके यांनी अटल सेतूवरून उडी मारल्याची तक्रार दाखल करण्यात आली होती. विशेष म्हणजे, घटनेच्या काही काळ आधी त्यांनी आपल्या आईला फोन करून जेवणासाठी घरी येत असल्याचे सांगितले होते.(J. J. Hospital)
दक्षिण मुंबई ते नवी मुंबईला जोडणाऱ्या अटल सेतू समुद्री पुलावरून एका मोटारचालकाला कोणीतरी पुलाच्या रेलिंगवरून चढून उडी मारताना दिसले. या प्रत्यक्षदर्शीने तात्काळ पोलिसांना कळवले, ज्यामुळे तातडीने मदतकार्य सुरू झाले. उलवे पोलीस ठाण्याचे पथक घटनास्थळी पोहोचले असता, त्यांना पुलाच्या बाजूला मुंबईच्या दिशेने जाणारी एक होंडा अमेझ (Honda Amaze) कार उभी दिसली. कारमध्ये डॉक्टरचा मोबाईल फोन आणि काही वैयक्तिक वस्तू होत्या. सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे उडी मारणारी व्यक्ती जे. जे. रुग्णालयातील डॉक्टर आणि कळंबोली, नवी मुंबई येथील रहिवासी डॉ. कविताके असल्याचे स्पष्ट झाले.(J. J. Hospital)
वरिष्ठ निरीक्षक अर्जुन राजणे यांनी सांगितले की, डॉ. कविताके यांचा त्यांच्या आईसोबत रात्री ९:११ वाजता झालेला शेवटचा फोन होता, ज्यात त्यांनी जेवणासाठी घरी येत असल्याचे कळवले होते. पोलिसांना कोणतीही सुसाईड नोट सापडलेली नाही,

त्यामुळे आत्महत्येचे कारण अद्याप अस्पष्ट असून, पोलीस या प्रकरणाचा सखोल तपास करत आहेत.(J. J. Hospital)

हेही पहा –

Join Our WhatsApp Community
Get The Latest News!
Don’t miss our top stories and need-to-know news everyday in your inbox.